ShareThis (7.x-2.8) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Comments
vi: Bình luận

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Variable
vi: Biến

en: Display
vi: Hiển thị

en: Block
vi: Khối

en: Location
vi: Vị trí

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Global
vi: Chung

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Node content
vi: Nội dung node

en: Links area
vi: Các liên kết đi kèm

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Sharing
vi: Dùng chung
