Sheetnode (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Text
ta: உரை

en: General
ta: பொது

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
