Sheetnode (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: content
vi: nội dung

en: None
vi: Không có

en: Import
vi: Nhập vào

en: Default
vi: Mặc định

en: Text
vi: Văn bản

en: General
vi: Tổng quát

en: Template
vi: Mẫu

en: Labels
vi: Nhãn

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Spreadsheet
vi: Bảng tính

en: CKEditor
vi: Trình biên tập CKEditor

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: cell
vi: ô
