Shibboleth authentication (7.x-4.2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Clone
ta: போலிகை

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று
