Shiny (Administration theme) (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு
