Shipwire API (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Details
cy: Manylion

en: Server settings
cy: Gosodiad y gweinyddwr

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Australia
cy: Awstralia

en: United Kingdom
cy: Deyrnas Unedig

en: United States
cy: Unol Daleithiau

en: Production
cy: Cynhyrchiad

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Account
cy: Cyfrif

en: View link
cy: Gweld dolen

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
