Shipwire API (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Response
ta: பதில்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Canada
ta: கனடா

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The URL %url is invalid. Enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: %url என்னும் முகவரி ஏற்புடையதல்ல. முழுவதும் தகுதியான முகவரியைக் குறிப்பிடவும். எடுத்துக்காட்டு: http://www.example.com/feed.xml.
