Shipwire API (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: View
te: చూడు

en: Details
te: వివరాలు

en: North America
te: ఉత్తర అమెరికా

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Canada
te: కెనడా

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Account
te: ఖాతా
