Shipwire API (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: View
vi: Xem

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Details
vi: Chi tiết

en: North America
vi: Bắc Mỹ

en: Server settings
vi: Thiết lập máy chủ

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Pending
vi: Đang treo

en: Messages
vi: Thông báo

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Total cost
vi: Tổng giá trị

en: Total:
vi: Tổng cộng:

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Server
vi: Máy chủ

en: Account
vi: Tài khoản

en: Currency code
vi: Mã tiền tệ

en: Carrier:
vi: Hãng vận tải:

en: Carrier
vi: Hãng vận tải

en: View link
vi: Xem liên kết

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Europe
vi: Châu Âu

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Africa
vi: Châu Phi

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: The URL %url is invalid. Enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
vi: Đường dẫn %url không hợp lệ. Nhập đường dẫn chính xác, như là http://www.example.com/feed.xml.

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Asia
vi: Châu Á

en: Log errors
vi: Nhật ký các lỗi
