Shopify eCommerce (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Theme
ta: தீம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Code
ta: நிரல்

en: Method
ta: முறை

en: Full
ta: முழு

en: Source
ta: மூலம்

en: None.
ta: இல்லை.

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Cron
ta: க்ரான்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
