Shopify eCommerce (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Tags
vi: Thẻ

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Number
vi: Số

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Price
vi: Giá

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Product ID
vi: Mã sản phẩm

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Code
vi: Mã

en: Company
vi: Công ty

en: Method
vi: Phương thức

en: Note
vi: Ghi chú

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Source
vi: Nguồn

en: None.
vi: Không có.

en: revert
vi: trở lại

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Product deleted
vi: Đã xóa sản phẩm

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Province
vi: Tỉnh

en: Grams
vi: Gram

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Add to Cart
vi: Thêm vào giỏ

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Created Date
vi: Ngày tạo

en: export
vi: xuất ra

en: Name of the product.
vi: Tên sản phẩm

en: Tips
vi: Các mẹo

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Order number
vi: Mã đơn hàng

en: Save product
vi: Lưu sản phẩm

en: Optionally specify an alternative URL by which this content can be accessed. For example, type "about" when writing an about page. Use a relative path and don't add a trailing slash or the URL alias won't work.
vi: Tùy chọn chỉ định một URL thay thế nội dung có thể được truy cập. Ví dụ, gõ "about" khi mô tả tên một trang. Sử dụng một đường dẫn tương đối và không thêm dấu gạch chéo vào cuối đường dẫn này.
