Shortcode (7.x-2.25) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Length
ta: நீளம்

en: Path
ta: பாதை

en: type
ta: வகை

en: Button
ta: விசை

en: Style
ta: பாணி

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
