Shortcode bootstrap layout editor (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (46 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Size
cy: Maint

en: Message
cy: Neges

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Font Size
cy: Maint ffont

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: View
cy: Gweld

en: Menu
cy: Dewislen

en: Text
cy: Testun

en: Node
cy: Nod

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Footer
cy: Troedyn

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
cy: Ni allwch yrru mwy na %number o negeseuon pob awr. Ceisiwch eto nes ymlaen.

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Medium
cy: Canolig

en: Price
cy: Pris

en: Table
cy: Tabl

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Color
cy: Lliw

en: Collapsed
cy: Wedi cwympo

en: Red
cy: Coch

en: Style
cy: Arddull

en: Select
cy: Dewis

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Grey
cy: Llwyd

en: Orange
cy: Oren

en: Upload Image
cy: Llwytho delwedd i fyny

en: Black
cy: Du

en: Column
cy: Colofn

en: Stars
cy: Sêr

en: Strong
cy: Cryf
