Shortcode bootstrap layout editor (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Message
ta: செய்தி

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Line
ta: வரி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Align
ta: சீரமை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Style
ta: பாணி

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Blue
ta: நீலம்

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Black
ta: கருப்பு

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Sequence
ta: வரிசை

en: Strong
ta: பலமானது
