Shorten URLs (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Text
ta: உரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Short
ta: குறுகல்

en: Maximum link text length
ta: அதிகபட்ச தொடுப்பு வாசகத்தின் நீளம்
