SigmaOne (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Text
ta: உரை

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Show
ta: காட்டு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Hide
ta: மறை

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: @time ago<br />by !author
ta: !author ஆல் <br /> @time முன்னர்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
