SigmaOne (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Enable
cy: Galluogi

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Parent
cy: Rhiant

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Open
cy: Ar agor

en: Text
cy: Testun

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Hide
cy: Cuddio

en: 1 comment | @count comments
cy[0]: 1 sylw  @count o sylwadau

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: @time ago<br />by !author
cy: @time yn ôl gan !author

en: Column
cy: Colofn

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
