SigmaOne (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Weight
fil: Timbang

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
