Signup, Share, Track (7.x-1.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: user
cy: defnyddiwr

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: Text
cy: Testun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: Empty
cy: Gwag

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: Link this field to its user
cy: Cysylltu'r maes yma i'r defnyddiwr

en: Display as link
cy: Dangos fel dolen
