Signup, Share, Track (7.x-1.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Text
vi: Văn bản

en: User
vi: Người dùng

en: Empty
vi: Trống

en: users
vi: người dùng

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Error saving user account.
vi: Lỗi khi đang lưu tài khoản người dùng.

en: Signups
vi: Danh sách đăng kí

en: Link this field to its user
vi: Liên kết trường này tới người dùng của nó

en: Display as link
vi: Trình bày như liên kết
