Silverpop Engage (7.x-1.0-beta3) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ
