Silverpop Engage (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Active
fil: Aktibo
