Silverpop Engage (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்
