Simple Access (7.x-2.0-rc3) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: rebuild permissions
ta: அனுமதிகளை மறுபடிகட்டு

en: Save content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேமிக்க

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்
