Simple Access (7.x-2.0-rc4) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Roles
fil: Mga papel
