Simple LDAP (7.x-2.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Picture
cy: Darlun

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Never
cy: Byth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Signature
cy: Llofnod

en: Advanced
cy: Uwch

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Profile
cy: Proffil

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.
