Simple LDAP (7.x-2.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Enabled
vi: Bật

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Success
vi: Thành công

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Users
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Port
vi: Cổng

en: Server
vi: Máy chủ

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: One hour
vi: Một giờ

en: Read-only
vi: Chỉ đọc
