Simple Password Reset (7.x-1.6) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: user
cy: defnyddiwr

en: Session closed for %name.
cy: Mae'r sesiwn wedi ei gau i %name.

en: Account settings
cy: Gosodiadau cyfrif

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.
