Simple Reservation (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Comment
fil: Puna

en: Items
fil: Mga bagay

en: by
fil: ni
