Simple Settings Form (SSF) (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.
