Simple subscription (7.x-2.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Do nothing.
ml: ഒന്നും ചെയ്യരുത്.

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
