Simple subscription (7.x-2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Do nothing.
ta: ஒன்றும் செய்யாதே.

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
