Simple subscription (7.x-2.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: List
fil: Listahan

en: Export
fil: Luwasin

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
