SimpleAds (7.x-1.4) - en to vi translation catalogue (69 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Insert
vi: Chèn

en: Statistics
vi: Thống kê

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Advertisement
vi: Quảng cáo

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Not Published
vi: Chưa công bố

en: Image Ad
vi: Ảnh quảng cáo

en: Text Ad
vi: Văn bản quảng cáo

en: Show All
vi: Hiện tất cả

en: Ad Image
vi: Ảnh quảng cáo

en: Ad Title
vi: Tiêu đề cho quảng cáo

en: Ad Flash
vi: Flash quảng cáo

en: Flash Ad
vi: Flash quảng cáo

en: Advertisements
vi: Quảng cáo

en: @adgroup: @adtitle - !link
vi: @adgroup : @adtitle -  !link

en: Ad Clicks / Unique Clicks
vi: Nhấp chuột vào quảng cáo / Nhấp chuột duy nhất

en: Ad Impressions / Unique Impressions
vi: Lần hiển thị quảng cáo / Lần hiển thị duy nhất

en: Ad Group
vi: Nhóm Quảng cáo

en: Ads per page
vi: Quảng cáo trên mỗi trang

en: There are no Ads
vi: Không có Quảng cáo nào

en: Active during (@startdate - @enddate)
vi: Hoạt động trong thời gian (@startdate - @enddate)

en: Expires on @datetime
vi: Hết hạn vào @datetime

en: Expired on @datetime
vi: Ngày hết hạn @datetime

en: Start from (@startdate - @enddate)
vi: Bắt đầu (@startdate - @enddate)

en: Access ad statistics
vi: Truy cập số liệu thống kê cho quảng cáo

en: Advertisement Block: @name
vi: Khối Quảng cáo: @name

en: Number of ads to display
vi: Số quảng cáo sẽ hiển thị

en: Advertise page
vi: Trang Quảng cáo

en: Ad width
vi: Chiều rộng của Quảng cáo

en: Ad height
vi: Chiều cao của Quảng cáo

en: SimpleAds Filter
vi: Lọc Quảng cáo đơn giản

en: Substitutes [ads:TID limit:N] with Ad block.
vi: Thay chuỗi [ads:TID limit:N] bằng nội dung khối quảng cáo.

en: You may insert Ads with [ads:term_id limit:N] where term_id - Ad Group and N - number of Ads to display
vi: Bạn có thể chèn quảng cáo với chuỗi  [ads:term_id limit:N] trong đó term_id là mã ID của nhóm Quảng cáo còn N là số Quảng cáo để hiển thị

en: SimpleAds
vi: Quảng cáo đơn giản

en: Insert Ad Block
vi: Chèn khối Quảng cáo

en: Number of Ads to Display
vi: Số Quảng cáo sẽ hiển thị

en: Display Ads
vi: Hiển thị Quảng cáo

en: Ad Statistics
vi: Thống kê Quảng cáo

en: Ads List
vi: Danh sách Quảng cáo

en: Create new Ad
vi: Tạo Quảng cáo mới

en: Redirect Ads
vi: Chuyển hướng Quảng cáo

en: Filter Dashboard
vi: Lọc Bảng điều khiển

en: Simple Ad
vi: Quảng cáo Đơn giản

en: Ad Groups
vi: Nhóm Quảng cáo

en: Upload an image for this Ad.
vi: Tải lên một hình ảnh cho mục này.

en: URL Address
vi: Địa chỉ URL

en: Active Date
vi: Ngày Hoạt động

en: Advertise with us
vi: Quảng cáo với chúng tôi

en: Count ad impressions
vi: Đếm số lần hiển thị quảng cáo hay ấn tượng quảng cáo

en: Count ad clicks
vi: Đếm số lần nhấp chuột vào quảng cáo

en: Ad Type
vi: Loại Quảng cáo

en: Please select Ad type.
vi: Hãy chọn loại quảng cáo.

en: Upload Flash file for this Ad.
vi: Tải tập tin Flash cho mục này.

en: Ads order
vi: Thứ tự Quảng cáo

en: Order by created date DESC
vi: Sắp xếp giảm dần theo ngày tạo

en: Order by modifed date DESC
vi: Sắp xếp giảm dần theo ngày sửa đổi

en: Order by node title ASC
vi: Sắp xếp tăng dần theo tiêu đề của quảng cáo

en: Sidebar Ads
vi: Quảng cáo trong phần lề

en: Content Ads
vi: Quảng cáo trong nội dung
