Simple Clean (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Post
fil: Paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
