SimpleCorp (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Red
cy: Coch

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Grey
cy: Llwyd

en: Orange
cy: Oren

en: Black
cy: Du

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
