SimpleCorp (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Blue
ta: நீலம்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Black
ta: கருப்பு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
