Simple Meta (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Path
ta: பா​தை
