Simple Meta (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Alias
fil: Palayaw
