Simplenews (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.
