Simplenews (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (76 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Node ID
vi: ID node

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Format
vi: Định dạng

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Block
vi: Khối

en: Bottom
vi: Cuối

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Send
vi: Gửi

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Pending
vi: Đang treo

en: normal
vi: bình thường

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Source
vi: Nguồn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Configure permissions
vi: Cấu hình quyền hạn

en: Activation
vi: Kích hoạt

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Double
vi: Đôi

en: No caching
vi: Không tạo bộ đệm

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: From name
vi: Tên người gửi

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: New account
vi: Tài khoản mới

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Newsletter subscriptions
vi: Đăng ký nhận tin

en: Data
vi: Dữ liệu

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Immediate
vi: Ngay

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: Your configuration has been saved.
vi: Cấu hình của bạn đã được lưu lại.
