Simplenews OG (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Language
ta: மொழி

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
