Simplenews OG (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: Language
te: భాష

en: edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం
