Simplenews OG (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Update
vi: Cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Published
vi: Đã công bố

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.
