Simplenews Owner Newsl (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Language
cy: Iaith

en: edit
cy: golygu

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: People
cy: Pobl
