Simplenews RealName (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Real name
ml: യഥാർത്ഥ നാമം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
