Simpler (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது
