simplER ADs (7.x-3.0-beta1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Default
cy: Diofyn

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Link Target
cy: Targed Dolen

en: View
cy: Gweld

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Random
cy: Ar hap

en: Show All
cy: Dangos i gyd
