simplER ADs (7.x-3.0-beta2) - en to vi translation catalogue (136 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Default
vi: Mặc định

en: Insert
vi: Chèn

en: Link Target
vi: Thuộc tính Target của Link

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Advertisement
vi: Quảng cáo

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Number of days
vi: Số ngày

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: 3 Months
vi: 3 tháng

en: 6 Months
vi: 6 tháng

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Days
vi: Ngày

en: Number of clicks
vi: Số lần nhấn

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Not Published
vi: Chưa công bố

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: Impressions
vi: Số lần hiển thị

en: Last Week
vi: Tuần trước

en: Last Month
vi: Tháng trước

en: Image Ad
vi: Ảnh quảng cáo

en: Text Ad
vi: Văn bản quảng cáo

en: Show All
vi: Hiện tất cả

en: Ad Image
vi: Ảnh quảng cáo

en: Ad Title
vi: Tiêu đề cho quảng cáo

en: @adgroup: @adtitle - !link
vi: @adgroup : @adtitle -  !link

en: Ad Clicks / Unique Clicks
vi: Nhấp chuột vào quảng cáo / Nhấp chuột duy nhất

en: Ad Impressions / Unique Impressions
vi: Lần hiển thị quảng cáo / Lần hiển thị duy nhất

en: Ad Group
vi: Nhóm Quảng cáo

en: Ads per page
vi: Quảng cáo trên mỗi trang

en: There are no Ads
vi: Không có Quảng cáo nào

en: Active during (@startdate - @enddate)
vi: Hoạt động trong thời gian (@startdate - @enddate)

en: Expires on @datetime
vi: Hết hạn vào @datetime

en: Expired on @datetime
vi: Ngày hết hạn @datetime

en: Start from (@startdate - @enddate)
vi: Bắt đầu (@startdate - @enddate)

en: Access ad statistics
vi: Truy cập số liệu thống kê cho quảng cáo

en: Advertisement Block: @name
vi: Khối Quảng cáo: @name

en: Number of ads to display
vi: Số quảng cáo sẽ hiển thị

en: Advertise page
vi: Trang Quảng cáo

en: Ad width
vi: Chiều rộng của Quảng cáo

en: Ad height
vi: Chiều cao của Quảng cáo

en: Substitutes [ads:TID limit:N] with Ad block.
vi: Thay chuỗi [ads:TID limit:N] bằng nội dung khối quảng cáo.

en: You may insert Ads with [ads:term_id limit:N] where term_id - Ad Group and N - number of Ads to display
vi: Bạn có thể chèn quảng cáo với chuỗi  [ads:term_id limit:N] trong đó term_id là mã ID của nhóm Quảng cáo còn N là số Quảng cáo để hiển thị

en: Insert Ad Block
vi: Chèn khối Quảng cáo

en: Number of Ads to Display
vi: Số Quảng cáo sẽ hiển thị

en: Display Ads
vi: Hiển thị Quảng cáo

en: Ad Statistics
vi: Thống kê Quảng cáo

en: Ads List
vi: Danh sách Quảng cáo

en: Create new Ad
vi: Tạo Quảng cáo mới

en: Redirect Ads
vi: Chuyển hướng Quảng cáo

en: Filter Dashboard
vi: Lọc Bảng điều khiển

en: Simple Ad
vi: Quảng cáo Đơn giản

en: Ad Groups
vi: Nhóm Quảng cáo

en: Upload an image for this Ad.
vi: Tải lên một hình ảnh cho mục này.

en: URL Address
vi: Địa chỉ URL

en: Active Date
vi: Ngày Hoạt động

en: Advertise with us
vi: Quảng cáo với chúng tôi

en: Count ad impressions
vi: Đếm số lần hiển thị quảng cáo hay ấn tượng quảng cáo

en: Count ad clicks
vi: Đếm số lần nhấp chuột vào quảng cáo

en: Ad Type
vi: Loại Quảng cáo

en: Please select Ad type.
vi: Hãy chọn loại quảng cáo.

en: Ads order
vi: Thứ tự Quảng cáo

en: Order by created date DESC
vi: Sắp xếp giảm dần theo ngày tạo

en: Order by modifed date DESC
vi: Sắp xếp giảm dần theo ngày sửa đổi

en: Order by node title ASC
vi: Sắp xếp tăng dần theo tiêu đề của quảng cáo

en: Sidebar Ads
vi: Quảng cáo trong phần lề

en: Content Ads
vi: Quảng cáo trong nội dung

en: Ads auto rotation type
vi: Phương thức tự động xoay quảng cáo

en: Fast FadeIn
vi: Mờ dần nhanh

en: Ad rotation delay
vi: Độ trễ khi xoay quảng cáo

en: Delay value is in seconds
vi: Độ trễ tính bằng giây

en: URL Address is not specified
vi: Địa chỉ URL không được chỉ định

en: Open destination URL in the same window
vi: Mở URL đích trong cửa sổ hiện thời

en: Open destination URL in a new window
vi: Mở URL đích trong một cửa sổ mới

en: Enter your text ad. If you would like to embed media, please configure WYSIWYG editor and input format settings.
vi: Nhập văn bản quảng cáo. Nếu muốn nhúng các phương tiện truyền thông, xin vui lòng cấu hình trình soạn thảo WYSIWYG và các thiết lập định dạng đầu vào.

en: Create new Ad Group
vi: Tạo Nhóm Quảng cáo mới

en: Inject ads into content
vi: Chèn quảng cáo vào nội dung

en: Displays ads in block
vi: Hiển thị quảng cáo trong khối

en: Advertisement Listing
vi: Bảng liệt kê Quảng cáo

en: All Time
vi: Mọi thời điểm:

en: Allowed date formats: now, tomorrow, next week, 10 September 2011, +1 day, +1 week, +1 year, +1 week 2 days 4 hours 2 seconds, next Monday, last Friday, mm/dd/yyyy hh:mm am/pm
vi: Định dạng ngày cho phép: now, tomorrow, next week, 10 September 2011, +1 day, +1 week, +1 year, +1 week 2 days 4 hours 2 seconds, next Monday, last Friday, mm/dd/yyyy hh:mm am/pm

en: This ad is inactive
vi: Quảng cáo này không hoạt động

en: This ad is active
vi: Quảng cáo này đang hoạt động

en: Please use this field to show or hide ads even if the ad is active and published.
vi: Xin vui lòng sử dụng trường này để hiển thị hoặc ẩn các quảng cáo ngay cả khi chúng đang hoạt động và công bố.

en: Access ad node
vi: Truy cập nội dung quảng cáo

en: You have been redirected here because you have permission to edit ads.
          Please log out from the site or open the site in different browser if you wish to test that the ad redirection is correct.
vi: Bạn đã được chuyển hướng ở đây bởi vì bạn có quyền chỉnh sửa quảng cáo.
     Xin vui lòng đăng xuất  hoặc mở trang web trong trình duyệt khác nếu muốn kiểm tra xem liên kết trên quảng cáo có chính xác không.

en: Published on !list
vi: Được đăng trên !list

en: 1 day left. | @count days left.
vi[0]: Còn 1 ngày.

en: This table contains ad clicks statistics.
vi: Bảng này chứa số liệu thống kê nhấp chuột quảng cáo.

en: Advertisement id
vi: Mã ID của Quảng cáo

en: Ip Address
vi: Địa chỉ IP

en: Ip address of the visitor.
vi: Địa chỉ IP của khách truy cập.

en: Timestamp when someone clicked on the ad.
vi: Mốc thời gian khi người dùng nhấn chuột vào quảng cáo.

en: This table contains ad impressions statistics.
vi: Bảng này chứa số liệu thống kê hiển thị quảng cáo.

en: Timestamp when when the ad was displayed.
vi: Mốc thời gian khi quảng cáo được hiển thị.

en: Advertisement Campaigns
vi: Chiến dịch Quảng cáo

en: There are no Campaigns
vi: Có không có Chiến dịch quảng cáo nào

en: Advertisement Campaign
vi: Chiến dịch Quảng cáo

en: Impressions left
vi: Lần hiển thị còn lại

en: Clicks left
vi: Nhấp chuột còn lại

en: Days left
vi: Ngày còn lại

en: Ad Status
vi: Trạng thái của Quảng cáo

en: The ad remains in Active state until it reaches the number of impressions, clicks or the number of days, whichever comes first.
vi: Quảng cáo vẫn còn ở trạng thái Hoạt động cho đến lúc nó vượt ngưỡng số lần hiển thị, số lần nhấp chuột hoặc số ngày, tùy theo điều kiện nào đến trước.

en: Started on !date
vi: Bắt đầu vào !date

en: Impressions limit: !num
vi: Lần Hiển thị giới hạn: !num

en: Clicks limit: !num
vi: Nhấp chuột giới hạn: !num

en: Days limit: !num
vi: Ngày giới hạn: !num

en: There are no ads in this campaign
vi: Không có quảng cáo nào nằm trong chiến dịch này

en: Invalid campaign id
vi: Mã id của chiến dịch không hợp lệ

en: Access advertisement campaings
vi: Truy cập chiến dịch quảng cáo

en: This ad participates in !link campaign
vi: Quảng cáo này nằm trong chiến dịch !link

en: Create new Ad Campaign
vi: Tạo Chiến dịch Quảng cáo mới

en: Ad Campaigns
vi: Chiến dịch Quảng cáo

en: Campaign Details
vi: Chi tiết về Chiến dịch

en: Simple Ad Campaign
vi: Chiến dịch Quảng cáo đơn giản

en: Please select campaign for this ad (if applicable).
vi: Vui lòng chọn chiến dịch cho quảng cáo này (nếu có).

en: Number of impressions
vi: Số lần hiển thị
