simpleSAMLphp User Precreation (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit
